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Mkataba wa Huduma kwa Mteja
DIBAJI

Ninayo furaha kuwasilisha kwenu Mkataba wa Huduma
kwa Mteja wa Wakala wa Majengo Tanzania (TBA). TBA
ilianzishwa chini ya Sheria ya Wakala, Sura 245, na Agizo
la Uanzishwaji wa Wakala lillotangazwa kupitia Tangazo
la Gazeti la Serikali Na. 24 |la tarehe 14 Februari, 2003
ambapo ilitamkwa kuwa, TBA itaanza kazi rasmi tarehe
17 Mei, 2002. Wakala ulianzishwa kwa lengo la Usimamizi
wa Miliki ya Serikali kwa kutoa nyumba na majengo kwa
Watumishi wa Umma na Serikali, kutoa Huduma za
Ushauri pamoja na Ujenzi wa Majengo ya Serikali.

Katika kuhakikisha majukumu hayo yanatekelezwa kwa
ufanisi, TBA imeandaa Mkataba wa Huduma kwa Mteja
unaolenga kuongeza uelewa wa wateja kuhusu huduma
za Wakala kwa kuainisha huduma zinazotolewa, viwango
vya huduma hizo, wajibu wetu kwa mteja, haki na wajibu wa
mteja katika kuzipata huduma zetu na utaratibu wa kutoa
mrejesho. Mkataba huu umeandaliwa kwa njia shirikishi
hivyo ni matarajio yetu kuwa tutapata ushirikiano mzuri
kwa wateja na wadau wetu katika kutekeleza mkataba
huu. Ni matarajio yetu, wateja na wadau wetu watautumia
Mkataba huu ipasavyo ili kuimarisha mahusiano mazuri
kiutendaji na utoaji wa huduma na kuleta mafaniko kwa
Wakala wa Majengo Tanzania pamoja na Taifa kwa ujumla.

Tunawakaribisha wateja wetu kutumia huduma zetu.

Arch. Daud W. Kondoro
MTENDAJI MKUU
Tarehe 22 Mei, 2023
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Dira
“Kuwa kitovu cha ubora katika utoaji wa huduma ya
Usimamizi na Uendelezaji wa Miliki ya Serikali”.

Dhima

“Kutoa huduma ya majengo bora kwa Serikali na makazi
ya gharama nafuu kwa Watumishi wa Umma kwa kutumia
njia bora na fanisi za usimamizi wa Miliki ya Serikali,
Huduma ya Ushauri na Ujenzi".

Maadili Yetu

L. Utaalamu Tutatekeleza majukumu  yetu
kwa kuzingatia utaalamu, weledi,
maadili na kwa kuzingatia viwango
na Miongozo ya huduma zetu na
kuelewa masuala mtambuka.

i.  Kujali Mteja Tutahakikisha tunatoa huduma
inayofaa, yenye kuridhisha na
kwa muda muafaka kwa wateja
wetu.

iil.  Uadilifu Tutatoa huduma kwa uaminifu wa
kiwango cha juu na kuonyesha
uthabiti wa kufuata maadili mema
katika utekelezaji wa majukumu

ya Wakala.
Iv. Kufanya Kazikwa Tutafanya kazi kwa pamoja
Ushirikiano na kwa ushirikiano ili kutimiza
malengo ya Wakala.
V. Uwazi Tutatekeleza majukumu yetu kwa
uwazi na kwa kuwajibika kwa
umma.
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vi. Thamaniya Fedha Tutahakikisha tunafuata viwango
na vipimo stahiki na kwa ufanisi
katika utekelezaji wa majukumu
yetu.

vii. Ubunifu Tutakuwa wabunifu kwa kutumia
teknolojia na mbinu za kisasa na
uzoefu mzuri ili kufanya kazi kwa
ufanisi na kuimarisha ubora wa
huduma zetu.

. TP 7101 Ml VA MW ATAD A WA WIINIIRAA WUJA
£, WALFMUMLUIMNI LY VILATABA YWA HMULDLUMA KYYA

Madhumuni ya Mkataba wa Huduma kwa Mteja ni
kuwajulisha na kuwajengea uelewa wateja kuhusu
huduma zinazotolewa na TBA, kwa kuzingatia viwango
vya ubora, namna ya utoaji wa huduma pamoja na njia
ya wazi ya kupokea mrejesho kutoka kwa Mteja kuhusu
huduma zetu. Mkataba huu unaainisha maadili ya msingi,
dhamira na utayari wa watumishi wa TBA katika kukidhi
matarajio ya Mteja. Vilevile, unaainisha wajibu unaopaswa
kutekelezwa na Mteja ili aweze kupata huduma bora.

Wateja wetu ni pamoja na: -
L. Wizara, |dara zinazojitegemea na Wakala za
Serikali (MDAs)
i..  Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (RALGs)
iii.  Mashirika ya Umma na Mamlaka za Serikali
iv.  Viongozi wa Serikali
v. Watumishi wa Umma
vi.  Wafanyabiashara
vii.  Mashirika ya Kidini
viii.  Wazabuni

e
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Bodi za Usajili wa Wataalam
Wananchi

DUMA ZETU

TBA inatoa huduma zifuatazo: -

Iy

ii.
jii.
iv.
V.
vi.
vii.
viii,

o

xii,

xiii.

XV,

3323

L.

Ujenzi wa Majengo ya Serikali
Ubunifu na Usanifu wa Majengo
Usimamizi wa Ujenzi

Usimamizi wa Miradi

Makadirio ya gharama za Majenzi
Tathmini ya hali ya Majengo
Ukarabati wa Nyumba na Majengo
Matengenezo ya Nyumba na Majengo

Tathmini ya Ubora wa Majengo

Upembuzi yakinifu wa Miradi ya Ujenzi

Tathmini ya Athari za Miradi kwenye Mazingira na
Jamii (ESIA)

Kupangisha Nyumba za Makazi na Majengo ya
Ofisi

Kuuza nyumba

Kuwapatia Makazi Viongozi wa Serikali wenye
stahili

Kutoa taarifa mbalimbali kwa wateja na wadau
Kutoa mikataba ya zabuni mbalimbali; na
Kufanya malipo ya huduma.
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Ujenzi wa Majengo ya Serikali

Tutajenga jengo ndani ya miezi saba (7) kwa ujenzi
mdogo (mradi usiozidi gharama ya Shilingi Bilioni
tatu), miezi 19 kwa ujenzi wa kati (mradi usiozidi
gharama ya Shilingi Bilioni ishirini) na miezi 36 kwa
ujenzi mkubwa (mradi usiozidi gharama ya Shilingi
Bilioni hamsini) tangu kusainiwa kwa mkataba na
upatikanaji wa fedha kwa wakati.

Ubunifu na Usanifu wa Majengo

Tutabuni na kusanifu majengo ndani ya miezi minne
(4) kwa mradi mdogo; miezi saba (7) mradi wa kati na
miezi kumi (10) kwa mradi mkubwa tangu kupokelewa
kwa barua ya tuzo (award letter) ya kazi.

Usimamizi wa Ujenzi

Tutatumia muda wa siku 25 kwa taratibu za awali kabla
ya kuanza usimamizi wa ujenzi na tutatumia siku tano
(5) kukabidhi kazi baada ya ujenzi kukamilika. Aidha,
muda wa usimamizi wa mradi utategemea muda
ulioainishwa kwenye Mkataba wa Ujenzi.

Usimamizi wa Miradi

Tutatumia muda wa siku 25 kwa taratibu za awali
kabla ya kuanza utekelezaji wa awali na siku tano
(5) kukabidhi kazi baada ya ujenzi kukamilika. Aidha,
muda wa usimamizi wa mradi utategemea muda
ulioainishwa kwenye Mkataba wa Mradi.

g
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Makadirio ya gharama za Majenzi
Tutakamilisha uandaaji wa gharama za majenzi ndani
ya siku 21 kwa mradi mdogo, siku 35 kwa mradi wa
kati na siku 45 kwa mradi mkubwa.

Tathmini ya hali ya Majengo

Tutatathmini jengo kwa ajili ya ukarabati ndani ya
miezi minne (4) kwa ukarabati mdogo, miezi saba
(7) kwa ukarabati wa kati na miezi 10 kwa ukarabati
mkubwa tangu kusainiwa kwa mkataba.

Ukarabati wa Nyumba na Majengo

Tutakarabati jengo ndani ya miezi saba (7) kwa
ukarabati mdogo (mradi usiozidi gharama ya Shilingi
Bilioni mbili), miezi 19 kwa ukarabati wa kati (mradi
usiozidi gharama ya Shilingi Bilioni 15) na miezi 36
kwa ukarabati mkubwa (mradi usiozidi gharama ya
Shilingi Thelasini) tangu kusainiwa kwa mkataba na
upatikanaji wa fedha kwa wakati.

Matengenezo ya Nyumba na Majengo
Tutafanya matengenezo ya dharura ndani ya siku
tano (5) tangu kuripotiwa kwa tatizo kutoka kwa
mteja/mpangaji.
Tutafanya matengenezo ya kawaida ndani ya siku
(40) tangu kuripotiwa kwa tatizo kutoka kwa mteja/

mpangaji.

Tathmini ya Ubora wa Majengo

Tutafanya tathmini ya ubora wa jengo ndani ya siku
34 kwa mradi mdogo; siku 41 kwa mradi wa kati na
siku 48 kwa mradi mkubwa tangu kupokelewa kwa

barua ya tuzo (award letter) ya kazi;
WAKALA WA MAJENGO TANZANIA (TBA) 5 '
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10.

11.

12.

13.

Upembuzi yakinifu wa Miradi ya Ujenzi

Tutafanya upembuzi yakinifu wa majengo ndani ya
miezi miwili (2) kwa mradi mdogo; miezi mitatu (3)
mradi wa kati na miezi sita (6) kwa mradi mkubwa
tangu kupokelewa kwa barua ya tuzo (award letter)
ya kazi;

Tathmini ya Athari za Miradi kwenye Mazingira na
Jamii (ESIA)

Tutatathmini athari za mradi kwenye mazingira na
jamii ndani ya miezi mitano (5) tangu kupokelewa kwa
barua ya tuzo (award letter) ya kazi. Aidha, muda wa
kazi unaweza kubadilika kutokana na “complexity” au
“sensitivity” ya mradi.

Kuwapatia Makazi Viongozi wa Serikali

Kiongozi wa Serikali mwenye stahili ya kupangiwa
nyumba ya Serikali atajulishwa uwepo au kutokuwepo
kwa nyumba ya kupangiwa ndani ya siku 14. lwapo
nyumba itakuwepo taratibu za kupangiwa zitakamilika
ndani ya siku 14 baada kujulishwa juu ya uwepo wa
nyumba.

Kupangisha Nyumba za Makazi na Majengo ya
Ofisi
Tutapangisha nyumba kwa watumishi wa Umma,
kwa wasio watumishi wa umma, Taasisi za Umma
na Makampuni binafsi kwa kuzingatia taratibu na
kanuni zilizowekwa kulingana na upatikanaji wa
nyumba.
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ii.  Mteja atajulishwa uwepo ama kutokuwepo kwa
nyumba ya kupangishwa ndani ya siku 14 baada

_ ya kupokea maombi.
.  Taratibu za upangaji zitakamilishwa ndani ya siku

14 baada ya mteja kupatiwa taarifa ya uwepo wa
nyumba.

14. Kuuza nyumba
i. Tutauza nyumba kwa mtumishi wa Umma kwa

kuzingatia taratibu na kanuni zilizowekwa kwa
watumishi wenye vigezo vya kuuziwa nyumba za

- Serikali.
1. Mteja atajulishwa uwepo au kutokuwepo kwa

nyumba ya kuuzwa ndani ya siku 14.
. Taratibu za mauzo zitakamilishwa ndani ya siku

14 baada ya mteja kupatiwa taarifa ya uwepo wa
nyumba.

15. Huduma nyingine
.. Tutatoa taarifa mbalimbali ndani ya siku 14 tangu

N ombi la taarifa kupokelewa.
n.  Tutajibu maombi ya kufanya mafunzo kwa vitendo

ndani ya siku 21 tangu ombi kupokelewa.
iii. Tutatoa mikataba ya zabuni ndani ya siku 21 tangu

tarehe ya kutoa tuzo kwa mzabuni.
V.  Tutafanya malippo ya huduma mbalimbali

zinazotolewa na wazabuni na watoa huduma ndani
ya siku 28 tangu kupokea hati ya madai.
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S5 F

Ll AW
HAKI N

s

Kutoa huduma kwa viwango vilivyokubalika
Kutoa elimu kwa wateja kuhusu huduma

zitolewazo na Wakala
Kutoa huduma kwa kuzingatia muda, sheria,

kanuni na taratibu

Kutoa huduma kwa haki na usawa

Kutoa taarifa sahihi kwa lugha rafiki

Kuheshimu mawazo na maoni ya mteja
Kupokea, kusikiliza na kushughulikia malalamiko

ya mteja kwa haraka na kwa haki.

s WA I1E A MTEIA
YWAJLIBU YVA IVl 1 EJE

Tumeweka viwango vya huﬁﬁrﬁa ili kukidhi matarajio
ya Mteja. Katika kufanya hivyo, haki na wajibu wa
wateja ni kama ifuatavyo: -

7.1 Haki za Mteja
h}teja wa Wakala wa Majengo ana haki zifuatazo: -

L
ii.

iii.

iv,

(8
“ag™—

Kupata huduma kwa viwango vilivyokubalika;
Kupata mrejesho wa huduma na taratibu

zitakazochukuliwa;
Kupatiwa taarifa sahihi zinazohusiana na

huduma anayohitaji kwa wakati;
Kutunziwa siri za huduma atakazopewa; na
Kutoa maoni au malalamiko endapo hataridhika

na huduma aliyopatiwa.
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7.2 Wajibu wa Mteja
I'u_lteja wetu ana wajibu ufuatao: -

i.
ii.

iv.

ii.

iii.

TBA inakukaribisha mteja wetu
mapendekezo, pongezi na malalamiko. Mrejesho
wako ni muhimu kwetu na tunaahidi kuwa tutaheshimu
maoni yako na kuyafanyia kazi kwa wakati. Mrejesho
unaweza kutolewa kupitia njia zifuatazo:- barua,
sanduku la maoni, barua pepe, simu, nukushi, ana
kwa ana, dawati la malalamiko, na tovuti ya TBA.

Kulipia huduma kulingana na Mkataba;

Kutoa maelezo sahihi kuhusu huduma
anayohitaji;

Kuheshimu na kujali utu wa watumishi wa TBA;
Kuhudhuria mikutano/vikao vilivyopangwa kwa

wakati;

Kutoa taarifa kamili na sahihi kwa wakati;
Kuzingatia na kuheshimu Sheria, Kanuni na
taratibu zilizopo;

Kusikiliza na kuzingatia ushauri wa kitaalam; na
Kuwasilisha malalamiko na maoni kwa kuzingatia

taratibu zilizopo ili kuboresha utoaji huduma.

A '-1i A KWA MTE ™

Tutahuisha taarifa katika tovuti na mitandao yetu

ya kijamii kila baada ya siku saba (7).

Tutajibu maswali ya waandishi na malalamiko
yanayopitia vyombo vya habari ndani ya siku
saba (7).

Tutatoa taarifa ya utekelezaji wa taasisi kwa
umma kila mwaka.

MSIVA IFIITHA MDE ==l 0 VATA Fr A | I n 1 .'._.

ATV WA IVIIRNED S AR ALl

kutoa maoni,
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NA NJIA ZA MAWASILIANO

ITAMEBIN ICHO WA TE A
10. UTAMBULISHO WA TBA NA NJIA £LE£

TBA inapatikana katika Mikoa yote ya Tanzania Bara.
Makao Makuu inapatikana kwa anuani; 13 Barabara ya
Morogoro, 41102 Viwandani, Dodoma.

Ofisi zetu zipo wazi kuanzia saa 1:30 asubuhi hadi saa
9:30 Alasiri kuanzia Jumatatu hadi ljumaa isipokuwa siku
za Sikukuu za Kitaifa.

Wasiliana nasi kupitia:

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA)

Makao Makuu:

13 Barabara ya Morogoro,

S. L. P 94, 41102 Viwandani, Dodoma

Simu: +255 677 108 010 / +255 733 483 437
Barua Pepe: ce@tba.go.tz / barua@tba.go.tz
Tovuti: www.tba.go.tz

. 10 WAKALA WA MAJENGO TANZANIA [TBA)

o



Mkataba wa Huduma kwa Mteja

OFIS1 ZA MIKOA

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
Barabara ya Wachaga,

S. L. P. 12826,

23104 Levolosi, Arusha.

Simu: +255-27-2548241

Barua Pepe: rm.arusha@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
13 Barabara ya Morogoro,

S. L. P. 30,

41102 Viwandani, Dodoma.

Simu: +255-26-2321022

Barua Pepe: rm.dodoma@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),

21 Barabara ya Bongoyo,

S. L. P. 90272,

Dar es Salaam, Tanzania.

Simu: +255-22-2667814

Barua Pepe: rm.daressalaam@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
26 Barabara ya Kasulu,

3. L. P. 1303,

47103 Mwanga Kaskazini, Kigoma.
Simu: +255-28-2988120

Nukushi: 028-2803701

Barua Pepe: rm.kigoma@tba.go.tz
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Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
2 Barabara ya Mahakama,

S. L. P. 2400,

51108 Gangilonga, Iringa.

Simu: +255-26-2701020

Barua Pepe: rm.iringa@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
01 Barabara ya TEMESA,

S. L. P. 368,

27103 Bagara, Manyara.

Simu: +255-27-2510043

Barua Pepe: rm.manyara@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
1 Mtaa wa GPSA,

S. L. P. 5996,

21113 Mwanzange, Tanga.

Simu: +255-738 693 728

Barua Pepe: rm.tanga@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
04 Barabara ya Sabasaba,

S. L. P. 6330,

Mbeya, Tanzania.

Simu: +255-25-2500040

Barua Pepe: rm.mbeya@tba.go.tz

—
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Mkataba wa Huduma kwa Mteja

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
2 Barabara ya Liti,

o. L. P.6,

43101 Singida, Tanzania.

Simu: +255-26-2502875

Barua Pepe: rm.singida@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
03 Barabara ya Rajin,

S.L.P. 719,

31109 Musoma, Mara.

Simu: +255-23-2402560

Barua Pepe: rm.mara@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
16 Barabara ya Station,

Mtaa wa Capri-Point,

S. L. P. 1453,

33101 Mwanza, Tanzania.

Simu: +255-28-2503122

Barua Pepe: rm.mwanza@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
S. L. P. 2133,

Tabora, Tanzania.

Simu: +255-26-2605237

Barua Pepe: rm.tabora@tba.go.tz

WAKALA WA MAJENGO TANZANIA (TBA)

9



Mkataba wa Huduma kwa Mteja

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
09 Barabara ya Old Moshi,

S. L. P. 3051,

25101 Mawenzi, Moshi — Kilimanjaro.
Simu: +255-27-2750328

Barua Pepe: rm.kilimanjaro@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
6 Barabara ya Kawawa,

oL P 1052,

65101, Matopeni, Lindi MC.

Simu: +255-23-2202470

Barua Pepe: rm.lindi@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
S. L. P. 505,

Mtwara, Tanzania.

Simu: +255-23-2333271

Barua Pepe: rm.mtwara@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
Ujenzi Yard,

S. L. P. 30150,

Kibaha - Pwani, Tanzania.

Simu: +255-23-2935015

Barua Pepe: rm.pwani@tba.go.tz

—
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Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
S. L. P. 330,

55102 Sumbawanga CBD.

Simu: +255-25-2801045

Barua Pepe: rm.rukwa@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
25 Barabara ya Simba,

S. L. P. 5710,

67105 Uwanja wa Taifa, Morogoro.
Simu: +255-23-2613819

Barua Pepe: rm.morogoro@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
9 Barabara ya Ujenzi,

S. L. P. 355,

35108 Kagera, Tanzania.

Simu: +255-28-2220754

Barua Pepe: rm.kagera@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
74 Barabara ya Kawawa,

9. L. P31,

57102 Misufini Songea, Ruvuma.
Simu: +255-25-2600493

Barua Pepe: rm.ruvuma@tba.go.tz

WAKALA WA MAJENGO TANZANIA (TBA)
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Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
18 Barabara ya Mwanza,

o. L. P. 62,

37182 Chamaguha, Shinyanga.
Simu: +255-22-2762882

Barua Pepe: rm.shinvanga@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
4 Barabara ya TBA,

S.L. P. 159,

39103 Somanda, Bariadi — Simiyu.
Simu: +255-28-2700088

Barua Pepe: rm.simiyu@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
Barabara ya Sita,

Mtaa wa llembo,

S.L.P. 152,

Mpanda — Katavi.

Simu: +255-73-7205906

Barua Pepe: rm.katavi@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
2 Barabara ya Sabasaba,

S.L.P. 492,

59101 Njombe, Tanzania.

Simu: +255-26-2782733

Barua Pepe: rm.njombe@tba.go.tz

—
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Mkataba wa Huduma kwa Mteja

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
69 Barabara ya Simon Sirro,

S.L. P. 416,

30150 Bombambili, Geita.

Simu: +255-28-2520213

Barua Pepe: rm.geita@tba.go.tz

Meneja wa Mkoa,

Wakala wa Majengo Tanzania (TBA),
S.L.P 137,

Songwe, Tanzania.

Simu: +255-25-2580274

Barua Pepe: rm.songwe(@tba.go.tz
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Mkataba wa Huduma kwa Mteja

I

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia
Suluhu Hassan akisogeza kitambaa kuashiria uwekaji wa jiwe la
msingi kwenye Mradi wa Ujenzi wa Jengo la Ofisi ya Mkuu wa Mkoa
wa Mbeya Agosti 05, 2022. Jengo hilo limebuniwa na limefengwa na

TBA kama Mkandarasi.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia
Suluhu Hassan akikata utepe kuashiria ufunguzi rasmi wa nyumba
644 zilizojengwa na Wakala wa Majengo Tanzanla (TBA) katlka eneo

la Magomeni Kota fijini Dar es Salaam wakati wa Halfa ya Ufunguzi
Machi 23, 2022.
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Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.
Dkt. Philip Isdor Mpango akipiga makofi mara baada ya kusogeza
kifambaa kuashiria uwekaji wa jiwe la msingi kwenye Mradi wa
Ufenzi wa Nyumba 3,500 za Makazi ya Watumishi wa Umma katika

eneo la Nzuguni 'B’ jijini Dodoma Novemba 30, 2022.

&l

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt.
Philip Isdor Mpango akikata utepe kuashiria Uzinduzi wa Jengo
la Huduma ya Afya ya Mama na Mtoto katika Hospitali ya Rufaa

ya Sekou Toure mkoani Mwanza wakati wa Hafla ya Uzinduzi
Septemba 13, 2022. Jengo hilo limebuniwa na kujengwa na TBA.
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Mkataba wa Huduma kwa Mteja

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim
Majaliwa Majaliwa (Mb) akikata utepe kuashiria ufunguzi wa Jengo
la Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya Mkalama mkoani Singida Julai 17,
2022. Jengo hilo limebuniwa na kujengwa na TBA kama Mkandarasi

na Mshauri Elekezi.

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Kassim
Mafaliwa Majaliwa (Mb) akipokea wasllisho la Mradi wa Jengo la
Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala bora
kutoka kwa Mtendafi Mkuu wa TBA Arch. Daud Kondoro kabla ya
uwekaji wa jiwe la msingi la ujenzi la ujenzi wa Ofisi za Wizara zote
kwenye mji wa Serikali Miumba jijini Dodoma.
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WAKALA WA MAJENGO TANZANIA (TBA)
Makao Makuu: 13 Barabara ya Morogoro, S. L. P 94, 41102 Viwandani, Dodoma
Simu: +255 733 483 437 / +255 677 108 010Barua Pepe: ce@tba.go.tz
barua@tba.go.tz Tovuti:www.tba.go.tz
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